วันที่ 21 กรกฎาคม 2566![angel angel](https://cdn.ckeditor.com/4.6.2/full/plugins/smiley/images/angel_smile.png)
กองสวัสดิการสังคม อบต.โคกเพชรพัฒนา ได้จัดโครงการฝึกอบรมอาชีพการปฏิบัติการผูกผ้าจับจีบผ้าในงานพิธี วัตถุประสงค์ของโครงการเพื่อให้ความรู้และทักษะ ส่งเสริมการสร้างอาชีพเสริมรายได้ และประยุกต์สร้างสรรค์งานฝีมือด้านการผูกผ้า เพื่อให้เกิดผลดีต่อองค์กรและสังคม
นำโดยท่าน นายกธงชัย พิศจำรูญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลฯ และท่าน รุ่งศักดิ์ ฟ้าคุ้ม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลฯ โดยมีผู้เข้าร่วมการอบรมตัวแทนทั้ง 11 หมู่บ้าน จำนวน 50 ราย ณ ห้องประชุมชั้น2 อบต.โคกเพชรพัฒนา![yes yes](https://cdn.ckeditor.com/4.6.2/full/plugins/smiley/images/thumbs_up.png) ![yes yes](https://cdn.ckeditor.com/4.6.2/full/plugins/smiley/images/thumbs_up.png) ![yes yes](https://cdn.ckeditor.com/4.6.2/full/plugins/smiley/images/thumbs_up.png)
|